Historia na washindi

Usiku tunaoukumbuka.

Matoleo matatu Morogoro, 2021 hadi 2023, yakiambatana na Kilimo Marathon, na toleo la Kanda ya Ziwa la 2026 lililoahirishwa.
Imeahirishwa

2026 · Kanda ya Ziwa

Mkulima Awards 2026 — Kanda ya Ziwa: mikoa ya Mwanza, Simiyu, Shinyanga, Geita, Mara, Kagera; vipengele 61 katika makundi 9. Sherehe iliyopangwa 16 Oktoba 2026 mkoani Simiyu iliahirishwa, kwa hiyo hakuna washindi wa 2026. Toleo hili limeunganishwa na msimu wa 2027.

Ona vipengele vya 2026

Morogoro · na Kilimo Marathon

2023

Morogoro · na Kilimo Marathon

2022

Morogoro · na Kilimo Marathon

2021

Ijayo

Msimu wa 2027 unaanza Februari.

Usiku wa tuzo wa kanda kuanzia Februari 2027 na fainali ya taifa tarehe 5 Agosti 2027. Kilimo Marathon, tukio dada, ni 16 Oktoba 2027 mjini Morogoro.